• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

रास गरबा खेळायला येणाऱ्या श्रीमंत बायकांची चुदाई भाग-1

sexstories

Administrator
Staff member
हाय फ्रेंड्स. माझं नाव रणविजय आहे. मी 32 वर्ष्याच्या तरुण असून माझी उंची 6'1″ आहे. माझा लवडा 7″ आहे आणि त्याची जाडी 4″ आहे. रेग्युलर जिम मध्ये मी जात असल्याने माझी बॉडी फिट आणि हॉट झाली आहे. मी आजपर्यंत अनेक बायका पोरी चोदल्या आहेत. याहीवेळी तर मी रास गरबा खेळायला येणाऱ्या 7 श्रीमंत बायकांच्या एकावेळेस पुच्च्या चोदल्या आहेत. त्याचीच रसभरीत कामकहानी मी आता आपल्या सर्व मुलां मुलींसमोर पेश करत आहे.

मी मुंबई येथील अंधेरी या श्रीमंत भागात राहतो. आमच्या भागात दरवर्षी प्रमाणे याही वर्षी गरबा महोत्सव आयोजित करण्यात आली आहे. या गरबा महोत्सवात सहभागी होण्यासाठी आमच्या भागातील बऱ्याच बायका आणि पोरी आल्या होत्या. ह्या सर्व बायका आणि पोरी श्रीमंत घरच्या होत्या. ह्यातल्या काही ओळखीच्या होत्या तर बऱ्याच अनोळखी. मीही माझ्या फ्रेंड्स सोबत ह्या गरबा महोत्सवात सामील झालो होतो.

गरबा खेळतांना माझी ह्यातल्या काही बायकांशी ओळखी झाली. मी पाहायला रुबाबदार असल्याने त्याही माझ्याकडे आकर्षित झाल्या होत्या. त्या सर्व बायका सेक्सी साड्या घालून यायच्या. त्यांच्या ब्लाऊज मधून त्यांच्या गोऱ्या पाठा अर्ध्या अधिक उघड्या पडलेल्या दिसायच्या. त्या बघूनच आम्हा मुलांचे लवडे तानायचे. त्या जेव्हा रास गरबा फेर धरून नाचत तेव्हा त्यांच्या मांसल गांडा खालीवर हलायच्या. त्या छान मेकअप करून यायच्या. त्यात त्या आणखीनच सेक्सी दिसायच्या.

ह्यातल्या कामिनी नावाची भाभी माझ्या परिचयाची होती. गरबा ब्रेक मध्ये आम्ही गप्पा करायचो. एकदा तिने तिच्या मैत्रिणींची माझ्याशी ओळख करून दिली. त्यांचे नाव होते वैदेही, संगीता, चांदणी, श्रीपदा, पूनम आणि हर्षदा. ह्या सातही जणी एकमेकींच्या जिगरी मैत्रिणी होत्या. ह्या सर्व जणी अतिशय सुंदर आणि श्रीमंत घरच्या विवाहिता होत्या. कामिनी भाभी ने माझी ओळख त्यांच्याशी करून देताच त्याही माझ्याशी गप्पा मारायला लागल्या. गरबा खेळतानाही आम्ही मस्ती करायचो. त्या माझ्या खोडकर स्वभावर भाळल्या होत्या. त्यांना मी नेहमीच हसत ठेवायचो.

त्या सर्व जणी एकाच इनोव्हा कार ने यायच्या. एके दिवशी गरबा संपल्यावर आम्ही आपापल्या घरी जायला निघालो. एवढ्यात कामिनी भाभी मला आवाज देत म्हणाल्या, "रणविजय. अरे माझ्या ड्रायव्हर ने आत्ता फोन करून सांगितलं की त्याला तातडीने दुसऱ्या एका फॅमिली सोबत दुसऱ्या गावाला जायचं आहे. तर तो आता येऊ शकणार नाही. तर तू आम्हाला सोडतोस का आम्हाला माझ्या घरी. तिथून ह्या जातील मग घरी?"

मी म्हटलं, "हो भाभी, त्यात काय! मला आनंदच होईल, तुम्हाला ड्रॉप करून द्यायला." मी असं म्हटल्यावर त्यांनी मला थँक्स म्हटलं या आम्ही सर्व कार मध्ये बसलो आणि कामिनी भाभीकडे जायला निघालो." कार मध्ये सर्वच जणी माझी तारीफ करत होते. एवढ्यात कामिनी भाभी म्हणाल्या, "माझ्या सख्यानो, आज मी घरी एकटीच आहे, चला ना थोडा वेळ माझ्याकडे बसा. रणविजय तू पण चल ना, जेवणच करा तुम्ही सर्व माझ्या घरी आज."

आम्ही खुशीने तीच निमंत्रण स्वीकारले. थोड्याच वेळात आम्ही कामिनी भाभीच्या घरी पोचलो. त्या सर्व मदनिकांची फौज उतरली आणि घरात शिरल्या. मग मीही गाडी पार्क करून घरात आलो. त्या सर्व जणी आता हसीमजाक च्या मूड मध्ये होत्या. त्या एकमेकींची तारीफ करत होत्या. त्यांच्या सौंदर्याचीही तारीफ करायला लागल्या. मीही त्यांच्यात सामील झालो आणि त्या सर्व श्रीमंत मदनिकांची तारीफ करायला लागलो.

त्याही माझ्यावर खुश होत होत्या. वैदेही भाभी म्हणाली, "रणविजय, तुझी बॉडी तर फर्स्टकलास आहे हा.. " मी त्यांना थँक्स म्हटलं. मग चांदणी भाभी म्हणाली, "रणविजय, दाखव ना रे तुझी बॉडी." यावर मी लाजलो. पण आता सर्वजणी माझ्या मागेच लागल्या. म्हणून मग मी माझा कुर्ता काढला. त्या म्हणाल्या, "बनियन पण काढ ह." म्हणून मग मी बनियन पण काढली. आता मी अर्धनग्न झालो होतो. माझी पिळदार बॉडी बघून त्यांच्या तोंडाला पाणी सुटत होतं.

हर्षदा भाभी म्हणाल्या, "वाह रणविजय, मस्त ह.." असे म्हणत त्या माझ्या बलदंड देहा वरून हात फिरवायला लागल्या. त्यांच्या स्पर्शाने माझा लवडा उभा व्हायला लागला होता. माझा लवडा मोठा असल्याने तो जीन्स मधूनही आकाराने दिसत होता. माझा उठलेला लंड बघून सर्वजणी हसायला लागल्या.

आता श्रीपदा भाभी माझ्या जवळ आल्या आणि माझ्या पाठीवरून हात फिरवत म्हणाल्या, "वाह तुझ्या बायकोला किती मजा येईल ना तुझ्या कडून झवून घेताना!" त्या असं म्हणताच मी अवाक होऊन म्हटलं, "श्रीपदा भाभी, काहीही ह." यावर संगीता भाभी म्हणाल्या, "काहीही काय? बरोबरच बोलते आहे ती. नाहीतर आम्हाला बघ, छोट्या छोट्या लवड्याकडून झवाव लागते." यावर मी चकित होत म्हटलं, "खरंच का? तुम्हाला मजा नाही येत का माझ्या सख्यांओ तुमच्या नवऱ्याकडून?"

यावर पूनम भाभी म्हणाल्या, "खरंच रे रणविजय, एकतर यांना बिझनेस मधून वेळ नसतो, आणि मिळाला तरीही काही मजा देत नाहीत ते." यावर मी त्यांचे हिरमुसले चेहरे बघत म्हटलं, "बरं, तुम्ही काही काळजी करू नका, आता मी आहे ना! माझ्या संख्याना मी खुश करेन." असं मी म्हणताच त्या सर्व जणी माझ्या जवळ येऊन खुशीने माझे चुम्बन करत म्हणाल्या, "खरंच रणविजय, आम्हाला खुश करशील तू?" मी म्हटलं, "हो.. माझ्या प्रिय सख्याना असं हिरमुसले ले बघवत नाही मला."

मी असं म्हणताच त्या सर्व जणी एकत्रच माझ्या शरीरावर किसेस करत सुटल्या. पूनम भाभीनी माझी जीन्स काढली आणि संगीता भाभीनी माझ्या चड्डीतून माझा 7 इंची लवडा काढला व त्या हलवायला लागल्या. हर्षदा भाभीनी माझी चड्डी पूर्ण पायाबाहेर काढली आणि माझ्या लवड्याचे बॉल्स दाबायला लागली. चांदणी भाभी माझ्या पाठीवर किसेस करत होत्या. तर वैदेही भाभी माझ्या ओठांचे चुम्बन घेत होत्या.

त्या सर्व श्रीमंत ललना समोर मी पूर्ण नागडा होतो. काहींच्या साड्या सुटत चालल्या होत्या. इकडे कामिनी भाभी आमच्या ज्युस चे ग्लासेस भरत होती. त्या म्हणाल्या, "अग हळूहळू घ्या ह त्याला, आपल्या 7 जणींना सांभाळून घ्यायचं आहे त्याला."

माझ्या पायाशी पूनम, हर्षदा आणि संगीता भाभी बसल्या होत्या आणि त्या तिघी मिळून माझ्या मोठ्या, भरदार लवड्याला चुरपत होत्या. माझ्या लवड्याचे बॉल्स दाबत होत्या. त्यांच्या तोंडात माझा लवडा बघून मला गर्व वाटत होता. त्या तिघी एका पाठी एक करत माझ्या लवड्यावर आपल्या तोंडातील ज्युस लावत चुरपत होत्या. मला त्यांच्या चुसण्याने स्वर्गीय सुखाचा आनंद मिळत होता.

मी इकडे वैदेही आणि चांदणी भाभीला नागडं करायला लागलो होतो. त्यांच्या साड्या मी सोडत होतो. त्या आता फक्त ब्रा आणि पॅंटी वरच राहिल्या होत्या. त्यांनी त्यांचे ब्रा काढल्या आणि मला येऊन बिलगल्या. मी त्यांच्या बुब्स वर हातानी मसाज करायला सुरुवात केली. त्या माझ्या स्पर्शाने सुस्कारायला लागल्या, "अहह. म्म्मम्म. उऊऊ. "

त्यांचे बुब्स खरंच खूपच सुडोल होते. मी माझे तोंड त्यांच्या बुब्स मध्ये भरले आणि ते चुसायला लागलो. त्या सुस्कारे भरत होत्या, "गगगग. हहहम्मम...संससस."

मग खालच्या लंड चुसणार्या भाभ्या उठल्या आणि माझा लंड हाताने पकडत मला बेडरूममध्ये घेऊन गेल्या. कामिनी भाभी म्हणाल्या, "अग हे ज्युस पिऊन घ्या, झवायला स्टॅमिना मिळेल." असं म्हणून त्यांनी ते ग्लास आम्हाला दिले. त्या सर्व जणी माझ्या लवडायवर ते ज्युस टाकत पीत होत्या. काही तर माझा लवडा ज्युस च्या ग्लास मध्ये दुबवत नंतर मग आपल्या तोंडात घेत ज्युस आणि माझं लंड चुसत होत्या. आम्ही सर्व एकमेकांना ज्युस पाजत होतो. एकमेकांची उष्टे ज्युस पीत होतो.

या नंतर काय काय घडलं, कसं कसं मी ह्या श्रीमंत बायकांना चोदल ते मी नंतरच्या भागात सांगेन.
 
Back
Top