• Hello Friends You can Register on the Forum and by posting you can earn money too.

आणि धावायला लागली माझ्या बायकोची ठुकाई एक्सप्रेस भाग ३

sexstories

Administrator
Staff member
प्रिय मित्रांनो या सेक्स कहाणीच्या मागील भागात आपल्याला माझ्या चुदक्कड बायको नेहाबद्दल बरच काही माहिती झालं. ह्या सर्व गोष्टी तिने स्वता:हून मला सांगितल्या होत्या. या कहाणीतले शब्द जरी माझे असले तरी त्यामागचे बोल माझ्या चुदक्कड बायको नेहाचेच आहेत. हे तर माझं भाग्यच आहे की तिच्यासारख्या आधीच खेळलेल्या चुदक्कड पोरीसोबत माझं लग्न झालं. भलेही तिने तिच्या ह्या गुपित गोष्टी मला सांगितल्यावर महिने दोन महिने मी फार टेन्शन मध्ये गेलो. पण त्यानंतर मला या गोष्टीची जाणीव झाली की तिच्या ह्या मोकळ्या विचार शैलीने माझा आयुष्य आणखी रंगीन बनवलं होतं. आता चर्चा करू माझ्या हेपऱ्या बायको नेहाच्या पुढच्या सेक्स कामगिरीची. या आधीचे भाग वाचा:

त्यादिवशी मस्तीत येऊन लवड्याची भुकेली माझ्या नेहाने मोठ्या तालात प्रतीकसोबत चुदाई केली. पण पुढच्या दोन दिवसांपर्यंत तिच्या पुदीला ह्याची फार मोठी शिक्षा मिळाली. पण तिला काहीच पश्चाताप नव्हता. कारण त्याच पुदीच्या रस्त्याने तिच्या शरीरात मस्ती पसरली होती जिला ती कधी विसरू शकत नव्हती. त्या भयानक ठुकाईची वारंवार आठवन करून तिचे शरीर काम इच्छेने थरारत होते. खरंतर प्रतीकच्या बलदंड लवड्याच्या धक्काबुक्कीने बिचाऱ्या नेहाच्या पुदीचा भरता बनला होता. तेव्हा मस्ती करण्याच्या इच्छेने नेहाला धुंदीच राहिली नाही. पण पुदीच्या थंड झाल्याबरोबर तिला वेदनेची जाणीव झाली. गोड गोड वेदनेसोबत झालेल्या ठुकाईमध्ये तिची पुदी आता सुजून बिलकुल बनपाव झाली होती.

त्यामुळे नेहाने तिच्या मैत्रिणीला मीनाक्षीला याच्यावर प्राथमिक उपाय विचारलं. तेव्हा मनीषा हसत हसत तिची मजा घ्यायला लागली, "भाऊ तर टूरवर गेलेत नं? मग तुझा कोणासोबत टाका भिडला ज्याने एवढ्या निर्दयतेने तुझी ठुकाई केली? हा सुद्धा विचार केला नाही की यादरम्यान भाऊ आले आणि त्यांनी तुझी सुजलेली पुदी बघितली तर माझी नेहा डार्लिंग त्यांना काय बहाना सांगेल? मग त्या दोन्ही मैत्रिणी खळखळून हसायला लागल्या. तरी मीनाक्षीच्या सांगितलेल्या उपायावर नेहाने आपल्या पुदीच्या आत-बाहेर आणि चारी बाजूंना दिवसातून चार-पाच वेळा क्रीम लावली. याने पहिल्या दिवशी आराम मिळाला आणि दोन दिवसात तर पुदी एकदम पहिल्यासारखी झाली. यादरम्यान जेव्हा जेव्हा प्रतीक आणि नेहाची नजरानजर व्हायची तेव्हा दोघेही ही एकमेकांकडे कामभावनेने बघत होते.

ठुकाई नंतर तीन दिवस झाले होते. घरी त्यादिवशी सारखी शांतता आजही होती पण वातावरण एकदम स्वच्छ होतं. प्रतीककडे बाईक धुवायचा बहाना तर नव्हताच आणि त्याला आता ती धुवायची गरजही नव्हती. तसही खुल्या विचारांची चुदक्कड घरमालकीण नेहा ही त्याच्यासाठी वरदानच प्राप्त झाली होती ही गोष्ट त्याला चांगल्या प्रकारे माहिती होती.

अशात प्रतीकने बाईकला गेटवरच सोडली आणि फ्लॅटमध्ये आल्यावर सरळ वाशरुममध्ये गेला. इकडे अंगणात बसलेली नेहा भाजी कापत होती. जसा त्यांचा सामना झाला तसे त्यांनी एकमेकांना स्मितहास्य दिलं. पण लगेच दोघही मोठ्याने हसले. नक्कीच त्यांना त्यादिवशी झालेली त्यांची ठुकाईची आठवण येत होती. त्यामुळे तोच एकटेपणा पुन्हा दिसल्यावर ते खळखळून हसले. प्रतीकने नेहाला विचारलेच, "आजची काय प्लॅनिंग आहे मॅडम?" ह्याच्यावर नेहा म्हणाली, "आज तर पाऊस येत नाही आहे आणि गाडी पण धुवायची गरज नाही आहे. माझ्या हृदयात धडधडपण होत नाही आहे. तुम्ही डॉक्टर आहात. जरा माझी हार्टबीट चेक कराल का?" आणि पाहता पाहता ते दोघेही सुरू झाले.

"जनावरासारखा तुम्ही मला त्यादिवशी रगडलेत अगदी निर्दयी बैलासारखं! मी मनुष्यप्राणी आहे कोणती घोडी किंवा गधी नाही जे तुझ्या घोड्यासारखा लंड माझ्या पुदीमध्ये टाकेन! माझ्या छोटीला सुजवून बनपाव बनवलं होतं तुम्ही!" नेहा म्हणाली. "बघू तर काय झालं माझ्या प्रियेला?" नेहा त्याला लटकेच मोठ्याने रागावली, "चल पळ इथून. नाव नका घेऊ काळजीचं." प्रतीक नेहाच्या या खोट्या रागावर तिची समजूत काढायला लागला. थोड्याच वेळात नेहा विरघळली आणि म्हणाली, "माझी पुदी बघशील तर आणखी पागल होशील. मग तर माझी हालत आणखी खराब होईल. आणि माझ्या पतींना मी काय उत्तर देईन जेव्हा ते मला झवायला येतील आणि माझी सुजलेली पुदी बघतील? पुढच्याच आठवड्यात ते घरी परत येत आहेत."

"काय लहान मुलांसारखी बोलतेस? पहिल्या वेळेस थोडीशी सुजन होतेच. हे तर नैसर्गिक आहे." प्रतीक म्हणाला. नेहाने बेपर्वाईने प्रतीकला किचनमधून कडक कॉफी बनवून आणायचा आदेश दिला. प्रतीकने तिची आज्ञा मानली. प्रतीकला तर तसेही वाशरुम मध्ये जायचंच होतं. त्यामुळे नेहाला परत ठोकण्याच्या इराद्याने तो तिच्या घरात शिरला. नेहा सुद्धा त्याची चाल समजून गेली होती.

इकडे नेहा कॉफीचे घोट घ्यायला लागली आणि प्रतीक आजच्या चुदाईचा रस्ता साफ करायला लागला. तो म्हणाला, "नेहाजी आज माझ्या जीभेची कमाल बघा! जिभेने तर सुजन येणार नाही ना?" त्याच्यावर नेहा त्याला म्हणाली, "तुम्ही मला ही गोष्ट सांगत आहात? जीभ माझ्या पुदीला लागल्यावर मी स्वतःला कशी काय सांभाळेल? त्यावेळेस कोणीही पोरगी पागलच होते. मी काही लहान नाही आहे. उपदेश नका देऊ. पटकन इथून निघा. तुमच्या नियतमध्ये मला खोट दिसत आहे."

यावर प्रतीक मोठ्याने हसायला लागला. कॉफी संपवल्यावर नेहाच्या पाठीवर आपल्या हातांनी थपवत तो म्हणाला, "माझी जान ये ना.. आज तुला अश्या दुनियेची सैर करवतो की जिला अजून तू पाहिली नाहीस!" आता ही गोष्ट नेहासाठी आफत बनली. ती मनातल्या मनात विचार करायला लागली की कशी असेल ह्याची नवीन दुनिया? मग तर करूनच बघू प्रतीकच्या या नव्या जगाची सैर. पण सुजन आली नाही पाहिजे अशी तीने तिची अट त्याला सांगितली. प्रतिकने तिच्या कानात काहीतरी सांगितले. मग काय दोघांकडून 'डन' झालं आणि ती भाज्या जमा करून आपल्या नव्या चोदणाऱ्या गडीला प्रतिकला घेऊन बेडरूममध्ये गेली. आजच्या दिवशी बेडरुमचा दरवाजा लॉक करणे जरुरी होतं.

ठरल्यानुसार पहिल्याच फेरीला प्रतीकला जीभेने नेहाच्या पुदीची मसाज करायची होती. ती सकाळी सकाळीच आंघोळ करून तयार होती. सर्वात आधी नेहाने प्रतीकचा पायजामा खाली सरकवला आणि मग त्याची अंडरवियरही. एवढा वेळ पर्यंत नेहाच्या सोबत राहिल्याने त्याचा फडफडत असलेला लंड नेहाच्या पुदीत आराम करायला आतूर झाला होता. पण ती तर त्याच्या लवड्याचा आभार व्यक्त करण्यासाठी आतुर झाली होती. म्हणून सर्वात आधी तिने प्रतीकला बेडवर बसवलं आणि त्याच्या पाया पडत त्याला नमस्कार केला. त्यानंतर त्याच्या लिंगावर गंगाजल टाकून पूजा करत काही फुलं त्यावर अर्पण केले. अशा तऱ्हेने त्याचा आभार व्यक्त करण्यासाठी नेहाने त्याच्या लवड्याच्या टोप्याला आपल्या ओठांनी चुंबन करत आपल्या जीभेने त्याची पूजा करायला लागली. प्रतीकला हे सर्व अतिशय वेगळाच वाटत होतं. तिच्या पुदित फिरण्याच्या लालसेने त्याचा लंडान आतापर्यंत खूप सारं पाणी वाहून टाकलं होतं. त्यामुळे अजिबात वेळ न घालवता त्याने नेहाची गाऊन काढून ठेवली.

आता दोघेही नग्न होते. पुदीच्या आणि लवड्याचे परत मिलन होणार होते. ते कश्या प्रकारे झाले हे पुढील भागात.
 
Last edited:
Back
Top